Kifaa Kidogo cha Kuweka Nafasi cha VPE-0.1 Kinachoweza Kudumu cha Kilo 100
✧ Utangulizi
Kifaa kidogo cha kulehemu chenye uzito wa kilo 100 ni aina moja ya kifaa cha kulehemu kinachobebeka, uzito wake pia ni mwepesi, kwa hivyo tunaweza kukisogeza kwa urahisi kulingana na mahitaji ya kulehemu. Volti ya kulehemu pia inaweza kuwa volteji 110V, 220V na 380V n.k. iliyobinafsishwa.
Kasi ya mzunguko inaweza kurekebishwa kwa kutumia kisu. Mfanyakazi anaweza kuweka kasi inayofaa ya mzunguko kulingana na mahitaji ya kulehemu.
Wakati wa kulehemu kwa mkono, mwelekeo wa mzunguko unaweza kudhibitiwa na swichi ya kanyagio cha mguu. Ni rahisi zaidi kwa mfanyakazi kubadili mwelekeo wa mzunguko.
1. Kifaa cha kulehemu cha gia cha kawaida chenye mhimili 2 ni suluhisho la msingi la kuinamisha na kuzungusha vipande vya kazi.
2. Meza ya kazi inaweza kuzungushwa (katika 360°) au kuegemea (katika 0 – 90°) na kuruhusu kipande cha kazi kuunganishwa katika nafasi nzuri zaidi, na kasi ya mzunguko wa injini ni udhibiti wa VFD.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | VPE-0.1 |
| Uwezo wa Kugeuza | Kilo 100 za juu |
| Kipenyo cha meza | 400 mm |
| Mota ya mzunguko | 0.18 kw |
| Kasi ya mzunguko | 0.4-4 rpm |
| Mota ya kuinamisha | Mwongozo |
| Kasi ya kuinamisha | Mwongozo |
| Pembe ya kuinamisha | 0~90°digrii |
| Umbali wa juu zaidi wa mkato | 50 mm |
| Umbali wa juu zaidi wa mvuto | 50 mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya udhibiti wa mbali ya mita 8 |
| Chaguzi | Chuki ya kulehemu |
| Jedwali la mlalo | |
| Kiwekaji cha majimaji chenye mhimili 3 |
✧ Chapa ya Vipuri
1. Kibadilishaji masafa kinatoka kwa chapa ya Damfoss.
2.Motor inatoka kwa chapa ya Invertek au ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti kwa mkono chenye onyesho la kasi ya Mzunguko, Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Nyuma, Kuinama Juu, Kuinama Chini, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
✧ Maendeleo ya Uzalishaji
Kifaa kidogo cha kulehemu chenye wepesi ni cha vipande vidogo vya kazi, kifaa cha kulehemu cha kilo 100 chenye mzunguko wa injini na kuinamisha kwa mkono, mfumo wa kuinamisha wenye magurudumu ya mkono mmoja kurekebisha skrubu, skrubu ya kurekebisha gia, ili kifaa kipate pembe ya kuinamisha ya digrii 0-90. Hata kuinamisha ni kwa magurudumu ya mkono, lakini kwa skrubu ya mkono na gia, ni rahisi kuirekebisha.
Weldsuccess hutoa kiwekaji cha kulehemu kutoka kwa ununuzi wa sahani asili za chuma na kukata kwa CNC. Kwa Idhini ya IS0 9001:2015, tunadhibiti ubora kwa kila maendeleo ya uzalishaji.
✧ Miradi Iliyotangulia









