4040 Safu wima yenye Chanzo cha Umeme cha Lincoln AC/DC-1000
✧ Utangulizi
1. Boom ya safu wima ya kulehemu hutumika sana kwa minara ya upepo, vyombo vya shinikizo na matangi nje na ndani ya kulehemu kwa mshono wa longitudinal au kulehemu kwa girth. Itatumika kulehemu kiotomatiki wakati wa kutumia pamoja na mfumo wetu wa kuzungusha kulehemu.
2. Kutumia pamoja na viwekaji vya kulehemu itakuwa rahisi zaidi kulehemu flanges pia.
3. Kulingana na urefu wa vipande vya kazi, pia tunatengeneza boom ya safu wima kwa msingi wa magurudumu ya kusafiri. Kwa hivyo inapatikana pia kwa kulehemu kulehemu kwa mshono mrefu wa longitudinal.
4. Kwenye boom ya safu wima ya kulehemu, tunaweza kusakinisha chanzo cha umeme cha MIG, chanzo cha umeme cha SAW na chanzo cha umeme cha AC/DC tandem pia.
5. Mfumo wa boom wa nguzo za kulehemu unainuliwa kwa mnyororo wa viungo viwili. Pia una mfumo wa kuzuia kuanguka ili kuhakikisha usalama wa kutumia hata mnyororo uliovunjika.
6. Mashine ya kurejesha flux, kifuatiliaji cha kamera ya kulehemu na kiashiria cha leza vyote vinapatikana ili kutengeneza kulehemu kiotomatiki. Unaweza kututumia barua pepe kwa video inayofanya kazi.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | MD 4040 C&B |
| Uwezo wa kupakia mwisho wa boom | Kilo 250 |
| Usafiri wa wima wa boom | 4000 mm |
| Kasi ya wima ya boom | 1100 mm/dakika |
| Usafiri wa boom mlalo | 4000 mm |
| Kasi ya mlalo ya bondi | 175-1750 mm/dakika VFD |
| Slaidi ya msalaba wa mwisho wa boom | Injini 100*100 mm |
| Mzunguko | ±180°Mwongozo wenye kufuli |
| Njia ya kusafiri | Usafiri wa injini |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kidhibiti cha mbali cha kebo ya mita 10 |
| Rangi | RAL 3003 NYEKUNDU+9005 Nyeusi |
| Chaguzi-1 | Kiashiria cha leza |
| Chaguzi -2 | Kifuatiliaji cha kamera |
| Chaguzi-3 | Mashine ya kurejesha Flux |
✧ Chapa ya Vipuri
Kwa biashara ya kimataifa, Weldsuccess hutumia chapa yote maarufu ya vipuri ili kuhakikisha safu wima ya kulehemu inaimarika kwa muda mrefu. Hata vipuri vilivyovunjika baada ya miaka mingi baadaye, mtumiaji wa mwisho pia anaweza kubadilisha vipuri kwa urahisi katika soko la ndani.
1. Kibadilishaji masafa kinatoka kwa chapa ya Damfoss.
2.Motor inatoka kwa chapa ya Invertek au ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti kwa mkono chenye boom juu / boom chini, boom mbele / nyuma / Slaidi za msalaba ili kurekebisha tochi ya kulehemu juu chini kushoto kulia, Kulisha waya, Waya nyuma, Taa za Umeme na E-stop.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3. Pia tunaweza kuunganisha kizungushio cha kulehemu au kiwekaji cha kulehemu na boom ya safu wima ili kufikia kulehemu kiotomatiki.
✧ Miradi Iliyotangulia
WELDSUCCESS kama mtengenezaji, tunazalisha boom ya safu wima ya kulehemu kutoka kwa kukata, kulehemu, matibabu ya kiufundi, mashimo ya kuchimba visima, kusanyiko, uchoraji na majaribio ya mwisho.
Kwa njia hii, tutadhibiti mchakato wote wa uzalishaji chini ya mfumo wetu wa usimamizi wa ubora wa ISO 9001:2015. Na kuhakikisha mteja wetu anapokea bidhaa zenye ubora wa hali ya juu.










