Kiwekaji cha Kuchomea VPE-5 chenye Pembe ya Kuinamisha ya Digrii 0-90
✧ Utangulizi
1. Kifaa cha kulehemu cha tani 5 chenye uwezo wa kubeba mizigo chenye gia mbili kali za kuinamisha kwa ajili ya kuinamisha kwa kutumia injini.
2. Kiwekaji hiki cha kulehemu chenye mhimili miwili chenye kipenyo cha meza cha 1500mm.
3. Mzunguko wa meza katika 360° na kuinama katika 0 - 90° ili kuhakikisha kipako cha kazi kinasogea hadi mahali pazuri pa kulehemu.
4. Kasi ya mzunguko ni onyesho la kidijitali na linadhibitiwa na VFD. Kasi inayoweza kurekebishwa kwenye kisanduku cha kudhibiti kwa mkono wa mbali kulingana na mahitaji ya kulehemu.
5. Pia tunasambaza vifuko vya kulehemu kwa ajili ya kulehemu flange za bomba.
6. Kiwekaji cha aina ya urefu kisichobadilika, meza ya mzunguko mlalo na viwekaji vya kurekebisha urefu vya mhimili 3 vya mwongozo au majimaji vyote vinapatikana.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | VPE-5 |
| Uwezo wa Kugeuza | Kilo 5000 za juu |
| Kipenyo cha meza | 1500 mm |
| Mota ya mzunguko | 3 kw |
| Kasi ya mzunguko | 0.05-0.5 rpm |
| Mota ya kuinamisha | 3 kw |
| Kasi ya kuinamisha | 0.14 rpm |
| Pembe ya kuinamisha | 0~90°/ 0~120°digrii |
| Umbali wa juu zaidi wa mkato | 200 mm |
| Umbali wa juu zaidi wa mvuto | 150 mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya udhibiti wa mbali ya mita 8 |
| Chaguzi | Chuki ya kulehemu |
| Jedwali la mlalo | |
| Kiwekaji cha majimaji chenye mhimili 3 |
✧ Chapa ya Vipuri
1. Kiendeshi cha Masafa Yanayobadilika kinatoka kwa chapa ya Danfoss / Schneider.
2. Motors za mzunguko na tilring ni chapa ya Invertek / ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
Vipuri vyote vinaweza kubadilishwa kwa urahisi katika soko la ndani la mtumiaji wa mwisho.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti cha mkono wa mbali chenye onyesho la kasi ya mzunguko, Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Kurudi Nyuma, Kuinama Juu, Kuinama Chini, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
4. Pia tunaongeza kitufe kimoja cha ziada cha kusimamisha dharura upande wa mwili wa mashine, hii itahakikisha kazi inaweza kusimamisha mashine kwa mara ya kwanza mara tu ajali yoyote itakapotokea.
5. Mfumo wetu wote wa udhibiti kwa idhini ya CE kwa soko la Ulaya.
✧ Maendeleo ya Uzalishaji
WELDSUCCESS kama mtengenezaji, tunatengeneza kiwekaji cha kulehemu kutoka kwa sahani asili za chuma za kukata, kulehemu, matibabu ya mitambo, mashimo ya kuchimba visima, kusanyiko, uchoraji na majaribio ya mwisho.
Kwa njia hii, tutadhibiti mchakato wote wa uzalishaji chini ya mfumo wetu wa usimamizi wa ubora wa ISO 9001:2015. Na kuhakikisha mteja wetu anapokea bidhaa zenye ubora wa hali ya juu.
✧ Miradi Iliyotangulia



