Kiweka Kifaa cha Kulehemu cha tani 3 chenye Chuki za 1000mm
✧ Utangulizi
1. Kifaa cha kawaida cha kulehemu chenye uwezo wa kubeba tani 3 chenye kipenyo cha meza cha milimita 1400.
2. Kipenyo cha meza na vipimo vya urefu wa katikati vinapatikana kwa ajili ya kubinafsishwa.
3. Timu yetu ya kiufundi pia inaweza kubuni ukubwa, nafasi na umbo la jedwali la T-shot kulingana na taarifa za vipande vya kazi, ili iwe rahisi kwa mtumiaji wa mwisho kuweka kipande cha kazi kwenye viwekaji vyetu vya kulehemu.
4. Kisanduku kimoja cha kudhibiti kwa mkono wa mbali na kidhibiti cha kanyagio cha mguu mmoja vitasafirishwa pamoja na mashine.
5. Kiweka urefu kisichobadilika, meza ya mzunguko mlalo, viweka urefu vya mwongozo au vya majimaji vyenye mhimili 3 vyote vinapatikana kutoka Weldsuccess Ltd.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | VPE-3 |
| Uwezo wa Kugeuza | Kilo 3000 za juu |
| Kipenyo cha meza | 1400 mm |
| Mota ya mzunguko | 1.5 kw |
| Kasi ya mzunguko | 0.05-0.5 rpm |
| Mota ya kuinamisha | 2.2 kw |
| Kasi ya kuinamisha | 0.23 rpm |
| Pembe ya kuinamisha | 0~90°/ 0~120°digrii |
| Umbali wa juu zaidi wa mkato | 200 mm |
| Umbali wa juu zaidi wa mvuto | 150 mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya udhibiti wa mbali ya mita 8 |
| Chaguzi | Chuki ya kulehemu |
| Jedwali la mlalo | |
| Kiwekaji cha majimaji chenye mhimili 3 |
✧ Chapa ya Vipuri
Vipuri vyetu vyote vinatoka kwa kampuni maarufu ya kimataifa, na itahakikisha mtumiaji wa mwisho anaweza kubadilisha vipuri kwa urahisi katika soko lao la ndani.
1. Kibadilisha masafa kinatoka kwa chapa ya Danfoss.
2. Injini inatoka kwa chapa ya Invertek au ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti kwa mkono chenye onyesho la kasi ya Mzunguko, Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Nyuma, Kuinama Juu, Kuinama Chini, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
✧ Maendeleo ya Uzalishaji
Kuanzia 2006, na kwa kuzingatia mfumo wa usimamizi wa ubora wa ISO 9001:2015, tunadhibiti ubora wa vifaa vyetu kutoka kwa mabamba ya chuma ya asili, kila uzalishaji unaendelea na mkaguzi ili kuudhibiti. Hii pia inatusaidia kupata biashara zaidi na zaidi kutoka soko la kimataifa.
Hadi sasa, bidhaa zetu zote zimeidhinishwa na CE kwa soko la Ulaya. Tunatumai bidhaa zetu zitakupa msaada kwa ajili ya uzalishaji wa miradi yako.
✧ Miradi Iliyotangulia



