Kiwekaji cha Kulehemu cha tani 2 chenye Chuck ya 600mm
✧ Utangulizi
1. Kiwekaji chetu cha kulehemu chenye chuck ya taya tatu kitakuwa muhimu sana kwa kulehemu kwa bomba na flanges.
2. Kifaa cha kulehemu chenye uwezo wa kubeba wa tani 2, pembe ya kawaida ya kuegemea ni digrii 0-90, na kulingana na ombi la mteja, pia inaweza kuwa digrii 0-135.
3. Kwa meza yenye kipenyo cha 1300mm, kasi ya mzunguko itakuwa 0.12-1.2 rpm, kasi ya mzunguko ni kwa kusoma kwa dijitali na pia inaweza kubadilishwa kwenye kisanduku cha kudhibiti kwa mkono wa mbali kulingana na mahitaji ya kulehemu.
4. Swichi ya kanyagio ya futi moja hutolewa pamoja ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko wa kulehemu kwa mkono wakati mwingine.
5. Rangi ya uchoraji iliyobinafsishwa inapatikana kutoka Weldsuccess Ltd.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | VPE-2 |
| Uwezo wa Kugeuza | Upeo wa kilo 2000 |
| Kipenyo cha meza | 1200 mm |
| Mota ya mzunguko | 1.1 kw |
| Kasi ya mzunguko | 0.05-0.5 rpm |
| Mota ya kuinamisha | 1.5 kw |
| Kasi ya kuinamisha | 0.67 rpm |
| Pembe ya kuinamisha | 0~90°/ 0~120°digrii |
| Umbali wa juu zaidi wa mkato | 150 mm |
| Umbali wa juu zaidi wa mvuto | 100 mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya udhibiti wa mbali ya mita 8 |
| Chaguzi | Chuki ya kulehemu |
| Jedwali la mlalo | |
| Kiwekaji cha majimaji chenye mhimili 3 |
✧ Chapa ya Vipuri
1. Ili kudhibiti kasi ya mzunguko, kiendeshi cha masafa yanayobadilika ni chapa ya Danfoss.
2. Mota ya kuzungusha na kuinamisha inatoka Invertek ikiwa na idhini kamili ya CE.
3. Vipengele vya umeme vya kudhibiti vinatoka Schneider.
4. Vipuri vyote vinaweza kubadilishwa kwa urahisi kwa mtumiaji wa mwisho katika soko lao la ndani.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti kwa mkono chenye onyesho la kasi ya Mzunguko, Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Nyuma, Kuinama Juu, Kuinama Chini, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
✧ Maendeleo ya Uzalishaji
WELDSUCCESS kama mtengenezaji, tunatengeneza kiwekaji cha kulehemu kutoka kwa sahani asili za chuma za kukata, kulehemu, matibabu ya mitambo, mashimo ya kuchimba visima, kusanyiko, uchoraji na majaribio ya mwisho.
Kwa njia hii, tutadhibiti mchakato wote wa uzalishaji chini ya mfumo wetu wa usimamizi wa ubora wa ISO 9001:2015. Na kuhakikisha mteja wetu anapokea bidhaa zenye ubora wa hali ya juu.
✧ Miradi Iliyotangulia



