Roli za Bomba za Kuunganisha Ulehemu za Tani 200 Zinazojitegemea Zenye Magurudumu ya PU
✧ Utangulizi
1. Roli zetu za kulehemu hufunga roli moja ya sehemu ya kuendesha na roli moja ya sehemu ya idler pamoja kama seti moja ya kuuza.
2. Kidhibiti cha mkono cha mbali, Kidhibiti cha mkono cha redio na kidhibiti cha kanyagio cha mguu vyote vinapatikana.
3. Vipengele vya kielektroniki vya daraja la juu kutoka Schneider ili kuhakikisha matumizi yake yanadumu kwa muda mrefu.
4. Kasi ya mzunguko wa kiendeshi cha tangi letu la kurekebisha rolls iko katika usomaji wa kidijitali.
5.100% mpya kutoka kwa mtengenezaji asili - WUXI SUCCESS MACHINERY EQUIPMENT CO., LTD.
6. Ikiwa urefu wa bomba lako moja ni zaidi ya mita 8, tunapendekeza uchague roli moja ya kuendesha na roli mbili za kushikilia.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | SAR - Roller ya Kulehemu 200 |
| Uwezo wa Kugeuza | Tani 200 za juu |
| Uwezo wa Kupakia-Kiendeshi | Tani 100 za juu |
| Uwezo wa Kupakia-Kizuizi | Tani 100 za juu |
| Ukubwa wa chombo | 1500~8000mm |
| Rekebisha Njia | Rola inayojipanga yenyewe |
| Nguvu ya Mzunguko wa Mota | 7.5 KW |
| Kasi ya Mzunguko | Onyesho la kidijitali la 100-1000mm/dakika |
| Ukubwa wa roller | Ø500*280mm |
| Udhibiti wa kasi | Kiendeshi cha masafa yanayobadilika |
| Magurudumu ya roller | Chuma kilichofunikwa na aina ya PU |
| Mfumo wa udhibiti | Kisanduku cha kudhibiti kwa mkono wa mbali na swichi ya kanyagio cha mguu |
| Rangi | RAL3003 NYEKUNDU & 9005 NYEUSI / Imebinafsishwa |
| Dhamana | Mwaka mmoja |
| Chaguzi | Uwezo mkubwa wa kipenyo |
| Msingi wa magurudumu ya kusafiri yenye injini | |
| Kisanduku cha kudhibiti kwa mkono kisichotumia waya |
✧ Chapa ya Vipuri
Kwa biashara ya kimataifa, Weldsuccess hutumia chapa yote maarufu ya vipuri ili kuhakikisha vizungushio vya kulehemu vinadumu kwa muda mrefu. Hata vipuri vikiwa vimevunjika baada ya miaka mingi baadaye, mtumiaji wa mwisho pia anaweza kubadilisha vipuri kwa urahisi katika soko la ndani.
1. Kibadilishaji masafa kinatoka kwa chapa ya Damfoss.
2.Motor inatoka kwa chapa ya Invertek au ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti kwa mkono chenye onyesho la kasi ya Mzunguko, Mbele, Nyuma, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
4. Kisanduku cha kudhibiti cha mkono kisichotumia waya kinapatikana ikiwa inahitajika.
✧ Maendeleo ya Uzalishaji
WELDSUCCESS kama mtengenezaji, tunazalisha vizungushio vya kulehemu kutoka kwa sahani asilia za chuma za kukata, kulehemu, matibabu ya kiufundi, mashimo ya kuchimba visima, kusanyiko, uchoraji na majaribio ya mwisho.
Kwa njia hii, tutadhibiti mchakato wote wa uzalishaji chini ya mfumo wetu wa usimamizi wa ubora wa ISO 9001:2015. Na kuhakikisha mteja wetu anapokea bidhaa zenye ubora wa hali ya juu.
✧ Miradi Iliyotangulia











