Kizungushio cha Kawaida cha Kulehemu cha CR-300T
✧ Utangulizi
Vizungushio vya kulehemu vyenye uwezo wa kubeba tani 1.300 ikijumuisha kitengo kimoja cha kuendesha na kitengo kimoja cha kizibaji.
2. Kwa kawaida tunatumia Kipenyo cha 700mm na upana wa 300mm Magurudumu ya chuma, magurudumu ya roller ya nyenzo za chuma yanapatikana kwa ajili ya kubinafsishwa.
3. Kwa motors zinazobadilika za masafa ya 2*5.5kw, itahakikisha mzunguko unakuwa thabiti zaidi.
4. Ikiwa vyombo vina utofauti, tutatumia injini ya breki kuongeza torque ya mzunguko.
5. Kizungushio cha kawaida cha kulehemu cha tani 300 chenye kipenyo cha vyombo cha milimita 8000, pia tunaweza kubinafsisha kwa ukubwa mkubwa kulingana na ombi la mtumiaji wa mwisho.
6. Misingi isiyobadilika, magurudumu ya kusafiria yenye injini na mistari ya kupanda inayolingana yote yanapatikana kutoka Weldsuccess Ltd.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | Roller ya Kulehemu ya CR-300 |
| Uwezo wa Kupakia | Upeo wa tani 150*2 |
| Rekebisha Njia | Marekebisho ya bolt |
| Marekebisho ya majimaji | Juu/Chini |
| Kipenyo cha Chombo | 1000~8000mm |
| Nguvu ya Mota | 2*5.5kw |
| Njia ya kusafiri | Kusafiri kwa mikono na kufuli |
| Magurudumu ya roller | PU |
| Ukubwa wa roller | Ø700*300mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kisanduku cha mkono kisichotumia waya |
| Rangi | Imebinafsishwa |
| Dhamana | Mwaka mmoja |
| Uthibitishaji | CE |
✧ Kipengele
1. Bidhaa ya roli za kulehemu bomba ina mfululizo tofauti, tuseme, aina za kujipanga, zinazoweza kurekebishwa, gari, aina za kuinamisha na aina za kuzuia kuteleza.
2. Kifaa cha kulehemu cha bomba cha kawaida kinaweza kutumika kwa kipenyo tofauti cha kazi, kwa kurekebisha umbali wa katikati wa roli, kupitia mashimo yaliyohifadhiwa ya skrubu au skrubu ya risasi.
3. Inategemea matumizi tofauti, uso wa roller una aina tatu, PU/MPIRA/GURUDUMU LA CHUMA.
4. Viroli vya kulehemu bomba hutumika hasa kwa ajili ya kulehemu bomba, kung'arisha roll za tanki, kugeuza roller uchoraji na kukusanyika roll za kugeuza tanki za ganda la roller la silinda.
5. Mashine ya kulehemu ya kuzungusha roller ya bomba inaweza kudhibiti pamoja na vifaa vingine.
✧ Chapa ya Vipuri
1. Kiendeshi cha Masafa Yanayobadilika kinatoka kwa chapa ya Danfoss / Schneider.
2. Motors za mzunguko na tilring ni chapa ya Invertek / ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
Vipuri vyote vinaweza kubadilishwa kwa urahisi katika soko la ndani la mtumiaji wa mwisho.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti cha mkono wa mbali chenye onyesho la kasi ya mzunguko, Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Kurudi Nyuma, Kuinama Juu, Kuinama Chini, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
4. Pia tunaongeza kitufe kimoja cha ziada cha kusimamisha dharura upande wa mwili wa mashine, hii itahakikisha kazi inaweza kusimamisha mashine kwa mara ya kwanza mara tu ajali yoyote itakapotokea.
5. Mfumo wetu wote wa udhibiti kwa idhini ya CE kwa soko la Ulaya.
✧ Miradi Iliyotangulia











