Roli za Kuchomea za Mabomba za Tani 10 Zinazojipanga zenyewe 2800 mm kwa Mnara wa Upepo
✧ Utangulizi
1. Kipenyo cha chombo kiko ndani ya milimita 320-2800.
2. Seti moja inayotumia umeme / Seti moja ya kivivu / Mfumo wa kudhibiti umeme.
3. Wateja wanaweza kubinafsisha vizungushio vya kulehemu vya tani 10 vinavyojipanga kulingana na vipimo vyao.
Kizungushio cha kulehemu chenye ulinganifu wa tani 4.10 kinachodhibitiwa na kisanduku cha mkono na kanyagio cha mguu.
5. Gurudumu la mpira au gurudumu la chuma baada ya ukarabati wako
6. Kizungushio cha kulehemu kinachojipanga ni rahisi kufanya kazi.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | Rola ya Kulehemu ya SAR -10 |
| Uwezo wa Kugeuza | Upeo wa tani 10 |
| Uwezo wa Kupakia-Kiendeshi | Upeo wa tani 5 |
| Uwezo wa Kupakia-Kizuizi | Upeo wa tani 5 |
| Ukubwa wa chombo | 320~2800mm |
| Rekebisha Njia | Rola inayojipanga yenyewe |
| Nguvu ya Mzunguko wa Mota | 1.1 KW |
| Kasi ya Mzunguko | Onyesho la kidijitali la 100-1000mm/dakika |
| Ukubwa wa roller | Ø300*150mm |
| Udhibiti wa kasi | Kiendeshi cha masafa yanayobadilika |
| Magurudumu ya roller | Chuma kilichofunikwa na aina ya PU |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya kanyagio ya futi ya mita 8 |
| Rangi | Imebinafsishwa |
| Dhamana | Mwaka Mmoja |
| Chaguzi | Uwezo mkubwa wa kipenyo |
| Msingi wa magurudumu ya kusafiri yenye injini | |
| Kisanduku cha kudhibiti kwa mkono kisichotumia waya |
✧ Chapa ya Vipuri
Kwa biashara ya kimataifa, Weldsuccess hutumia chapa yote maarufu ya vipuri ili kuhakikisha vizungushio vya kulehemu vinadumu kwa muda mrefu. Hata vipuri vikiwa vimevunjika baada ya miaka mingi baadaye, mtumiaji wa mwisho pia anaweza kubadilisha vipuri kwa urahisi katika soko la ndani.
1. Kibadilishaji masafa kinatoka kwa chapa ya Damfoss.
2.Motor inatoka kwa chapa ya Invertek au ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti kwa mkono chenye onyesho la kasi ya Mzunguko, Mbele, Nyuma, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
4. Kisanduku cha kudhibiti cha mkono kisichotumia waya kinapatikana ikiwa inahitajika.
✧ Maendeleo ya Uzalishaji
WELDSUCCESS kama mtengenezaji, tunazalisha vizungushio vya kulehemu kutoka kwa sahani asilia za chuma za kukata, kulehemu, matibabu ya kiufundi, mashimo ya kuchimba visima, kusanyiko, uchoraji na majaribio ya mwisho.
Kwa njia hii, tutadhibiti mchakato wote wa uzalishaji chini ya mfumo wetu wa usimamizi wa ubora wa ISO 9001:2015. Na kuhakikisha mteja wetu anapokea bidhaa zenye ubora wa hali ya juu.
✧ Miradi Iliyotangulia







