Kiwekaji cha Kuchomea VPE-1
✧ Utangulizi
1. Kifaa cha kulehemu cha gia cha kawaida chenye mhimili 2 ni suluhisho la msingi la kuinamisha na kuzungusha vipande vya kazi.
2. Meza ya kazi inaweza kuzungushwa (katika 360°) au kuegemea (katika 0 - 90°) na kuruhusu kipande cha kazi kuunganishwa katika nafasi nzuri zaidi, na kasi ya mzunguko wa injini ni udhibiti wa VFD.
3. Wakati wa kulehemu, tunaweza pia kurekebisha kasi ya mzunguko kulingana na mahitaji yetu. Kasi ya mzunguko itakuwa onyesho la kidijitali kwenye kisanduku cha kudhibiti cha mkono wa mbali.
4. Kulingana na tofauti ya kipenyo cha bomba, inaweza pia kusakinisha vijiti vitatu vya taya ili kushikilia bomba.
5. Kiweka urefu kisichobadilika, meza ya mzunguko mlalo, viweka urefu vya mwongozo au vya majimaji vyenye mhimili 3 vyote vinapatikana kutoka Weldsuccess Ltd.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | VPE-1 |
| Uwezo wa Kugeuza | Kilo 1000 za juu |
| Kipenyo cha meza | 1000 mm |
| Mota ya mzunguko | 0.75 kw |
| Kasi ya mzunguko | 0.05-0.5 rpm |
| Mota ya kuinamisha | 1.1 kw |
| Kasi ya kuinamisha | 0.67 rpm |
| Pembe ya kuinamisha | 0~90°/ 0~120°digrii |
| Umbali wa juu zaidi wa mkato | 150 mm |
| Umbali wa juu zaidi wa mvuto | 100 mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya udhibiti wa mbali ya mita 8 |
| Chaguzi | Chuki ya kulehemu |
| Jedwali la mlalo | |
| Kiwekaji cha majimaji chenye mhimili 3 |
✧ Chapa ya Vipuri
Kwa biashara ya kimataifa, Weldsuccess hutumia chapa yote maarufu ya vipuri ili kuhakikisha vizungushio vya kulehemu vinadumu kwa muda mrefu. Hata vipuri vikiwa vimevunjika baada ya miaka mingi baadaye, mtumiaji wa mwisho pia anaweza kubadilisha vipuri kwa urahisi katika soko la ndani.
1. Kibadilishaji masafa kinatoka kwa chapa ya Damfoss.
2.Motor inatoka kwa chapa ya Invertek au ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti kwa mkono chenye onyesho la kasi ya Mzunguko, Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Nyuma, Kuinama Juu, Kuinama Chini, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
✧ Maendeleo ya Uzalishaji
WELDSUCCESS kama mtengenezaji, tunatengeneza kiwekaji cha kulehemu kutoka kwa sahani asili za chuma za kukata, kulehemu, matibabu ya mitambo, mashimo ya kuchimba visima, kusanyiko, uchoraji na majaribio ya mwisho.
Kwa njia hii, tutadhibiti mchakato wote wa uzalishaji chini ya mfumo wetu wa usimamizi wa ubora wa ISO 9001:2015. Na kuhakikisha mteja wetu anapokea bidhaa zenye ubora wa hali ya juu.
✧ Miradi Iliyotangulia



