VPE-0.3 Manual Tilting 0-90 Digrii Welding Positioner
✧ Utangulizi
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | VPE-0.3 |
| Uwezo wa Kugeuza | Kilo 300 za juu |
| Kipenyo cha meza | 600 mm |
| Mota ya mzunguko | 0.37 kw |
| Kasi ya mzunguko | 0.3-3 rpm |
| Mota ya kuinamisha | Mwongozo |
| Kasi ya kuinamisha | Mwongozo |
| Pembe ya kuinamisha | 0~90° |
| Umbali wa juu zaidi wa mkato | 50 mm |
| Umbali wa juu zaidi wa mvuto | 50 mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya udhibiti wa mbali ya mita 8 |
| Chaguzi | Chuki ya kulehemu |
| Jedwali la mlalo | |
| Kiwekaji cha majimaji chenye mhimili 3 |
✧ Chapa ya Vipuri
Kwa biashara ya kimataifa, Weldsuccess hutumia chapa yote maarufu ya vipuri ili kuhakikisha vizungushio vya kulehemu vinadumu kwa muda mrefu. Hata vipuri vikiwa vimevunjika baada ya miaka mingi baadaye, mtumiaji wa mwisho pia anaweza kubadilisha vipuri kwa urahisi katika soko la ndani.
1. Kibadilishaji masafa kinatoka kwa chapa ya Damfoss.
2.Motor inatoka kwa chapa ya Invertek au ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti kwa mkono chenye onyesho la kasi ya Mzunguko, Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Nyuma, Kuinama Juu, Kuinama Chini, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
✧ Maendeleo ya Uzalishaji
WELDSUCCESS kama mtengenezaji, tunatengeneza kiwekaji cha kulehemu kutoka kwa sahani asili za chuma za kukata, kulehemu, matibabu ya mitambo, mashimo ya kuchimba visima, kusanyiko, uchoraji na majaribio ya mwisho.
Kwa njia hii, tutadhibiti mchakato wote wa uzalishaji chini ya mfumo wetu wa usimamizi wa ubora wa ISO 9001:2015. Na kuhakikisha mteja wetu anapokea bidhaa zenye ubora wa hali ya juu.
✧ Kwa Nini Utuchague
Tangu 2006, tulipitisha mfumo wa usimamizi wa ubora wa ISO 9001:2015, tunadhibiti ubora kutoka kwa mabamba ya chuma ya nyenzo asili. Timu yetu ya mauzo inapoendelea na timu ya uzalishaji kwa agizo, wakati huo huo itahitaji ukaguzi wa ubora kutoka kwa bamba la chuma asili hadi maendeleo ya mwisho ya bidhaa. Hii itahakikisha bidhaa zetu zinakidhi mahitaji ya wateja.
Wakati huo huo, bidhaa zetu zote zilipata idhini ya CE kuanzia 2012, kwa hivyo tunaweza kuuza nje kwa soko la Ulaya kwa uhuru.
✧ Miradi Iliyotangulia




