Kifaa Kizito cha Kuweka Bomba la Tani 10 Kinachotumia Uzito Kiotomatiki chenye Onyesho la Kudhibiti Kasi ya Dijitali
✧ Utangulizi
1. Kifaa cha kulehemu kiwiko kinaundwa zaidi na kitengo cha kuzungusha meza ya kazi na kitengo cha kuinamisha na mfumo wa kudhibiti umeme.
2. Kwa kuinamisha na kuzungusha kwa injini, kipini cha kulehemu kiwiko kinaweza kutengeneza kipande cha kazi katika kipini bora cha kazi.
3. Mzunguko wa jedwali la kazi unadhibitiwa kwa ubadilishaji wa masafa usio na hatua ili kufikia kasi bora ya kulehemu.
4. Kutumia kisanduku cha kudhibiti mbali ili kutambua uendeshaji wa mbali wa meza ya kazi, pia inaweza kuunganishwa na mashine zinazofanya kazi ili kutambua uendeshaji wa muunganisho.
5. Weka kando kiolesura ili kufanikisha kazi ya kuunganisha na mashine ya kulehemu ya kiotomatiki na kunyongwa kwa mashine ya kulehemu ya kiotomatiki kufikia kituo cha kulehemu kiotomatiki.
6. Sekta ya matumizi ikijumuisha chombo cha shinikizo, madini, nguvu ya umeme, tasnia ya kemikali, muundo wa mitambo na chuma.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | AHVPE-10 |
| Uwezo wa Kugeuza | Kilo 10000 za juu |
| Kipenyo cha meza | 2000 mm |
| Marekebisho ya urefu wa katikati | Mwongozo kwa kutumia boliti / Hydraulic |
| Mota ya mzunguko | 3 kw |
| Kasi ya mzunguko | 0.05-0.5 rpm |
| Mota ya kuinamisha | 4 kw |
| Kasi ya kuinamisha | 0.14rpm |
| Pembe ya kuinamisha | 0~90°/ 0~120°digrii |
| Umbali wa juu zaidi wa mkato | 200 mm |
| Umbali wa juu zaidi wa mvuto | 400 mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya udhibiti wa mbali ya mita 8 |
| Rangi | Imebinafsishwa |
| Dhamana | Mwaka 1 |
| Chaguzi | Chuki ya kulehemu |
| Jedwali la mlalo | |
| Kiwekaji cha majimaji chenye mhimili 3 |
✧ Chapa ya Vipuri
Kwa biashara ya kimataifa, Weldsuccess hutumia chapa yote maarufu ya vipuri ili kuhakikisha vizungushio vya kulehemu vinadumu kwa muda mrefu. Hata vipuri vikiwa vimevunjika baada ya miaka mingi baadaye, mtumiaji wa mwisho pia anaweza kubadilisha vipuri kwa urahisi katika soko la ndani.
1. Kibadilishaji masafa kinatoka kwa chapa ya Damfoss.
2.Motor inatoka kwa chapa ya Invertek au ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kwa kawaida kiwekaji cha kulehemu chenye kisanduku cha kudhibiti kwa mkono na swichi ya mguu.
2. Sanduku la mkono mmoja, mfanyakazi anaweza kudhibiti kazi za Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Nyuma, Kusimamisha Dharura, na pia kuwa na onyesho la kasi ya mzunguko na taa za umeme.
3. Kabati lote la umeme la kiwekaji cha kulehemu lililotengenezwa na Weldsuccess Ltd yenyewe. Vipengele vikuu vya umeme vyote vinatoka Schneider.
4. Wakati mwingine tulifanya kiwekaji cha kulehemu kwa kutumia kidhibiti cha PLC na sanduku za gia za RV, ambazo zinaweza kutumika pamoja na roboti pia.
✧ Maendeleo ya Uzalishaji
WELDSUCCESS kama mtengenezaji, tunazalisha vizungushio vya kulehemu kutoka kwa sahani asilia za chuma za kukata, kulehemu, matibabu ya kiufundi, mashimo ya kuchimba visima, kusanyiko, uchoraji na majaribio ya mwisho.
Kwa njia hii, tutadhibiti mchakato wote wa uzalishaji chini ya mfumo wetu wa usimamizi wa ubora wa ISO 9001:2015. Na kuhakikisha mteja wetu anapokea bidhaa zenye ubora wa hali ya juu.
✧ Miradi Iliyotangulia










