Kiweka Kifaa cha Kulehemu cha Kurekebisha Urefu cha AHVPE-1
✧ Utangulizi
Kifaa cha kulehemu cha kurekebisha urefu chenye mhimili 2 cha kulehemu ni suluhisho la msingi la kuinamisha na kuzungusha vipande vya kazi. Kinaweza kurekebisha urefu wa katikati kulingana na vipande vya kazi vya ukubwa tofauti.
Meza ya kazi inaweza kuzungushwa (katika 360°) au kuegemea (katika 0 – 90°) na kuruhusu kipande cha kazi kuunganishwa katika nafasi nzuri zaidi, na kasi ya mzunguko wa injini ni udhibiti wa VFD.
Wakati wa utengenezaji wetu wa karakana, wakati mwingine tunakuwa na kipande cha kazi kikubwa zaidi, kwa wakati huu tutahitaji kiwekaji cha kulehemu chenye urefu wa juu zaidi katikati. Kisha kiwekaji cha kulehemu cha kurekebisha urefu kitakuwa na msaada. Kinaweza kurekebisha urefu kwa boliti ya mkono. Mteja anaweza kurekebisha urefu wa kiwekaji kulingana na vipande tofauti vya kazi.
Kiwekaji cha kulehemu kinachorekebisha urefu chenye mihimili 3, kimoja ni cha kuzungusha na kasi inayoweza kurekebishwa. Kimoja ni cha kuinamisha, pembe ya kuinamisha inaweza kuwa kiwango cha juu cha digrii 0-135. Mhimili wa mwisho ni wa kuinamisha urefu wima.
Wakati wa kulehemu, kasi ya kugeuza meza inaweza kubadilishwa, tunaweza kurekebisha polepole au haraka zaidi tunapohitaji. Mwelekeo wa mzunguko pia unaweza kudhibitiwa kwa kanyagio cha mguu, jambo ambalo ni rahisi zaidi kwa wafanyakazi wakati wa kulehemu.
Vipuli vya kulehemu vya taya tatu pia vinapatikana kwa kipenyo tofauti cha bomba, Weldsuccess itasakinisha vipuli vya kulehemu tayari kabla ya kuwasilishwa. Mtumiaji wa mwisho anapopokea mzigo, anaweza kuutumia moja kwa moja.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | AHVPE-1 |
| Uwezo wa Kugeuza | Kilo 1000 za juu |
| Kipenyo cha meza | 1000 mm |
| Marekebisho ya urefu wa katikati | Mwongozo kwa kutumia boliti / Hydraulic |
| Mota ya mzunguko | 0.75 kw |
| Kasi ya mzunguko | 0.05-0.5 rpm |
| Mota ya kuinamisha | 1.1 kw |
| Kasi ya kuinamisha | 0.67 rpm |
| Pembe ya kuinamisha | 0~90°/ 0~120°digrii |
| Umbali wa juu zaidi wa mkato | 150 mm |
| Umbali wa juu zaidi wa mvuto | 100 mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya udhibiti wa mbali ya mita 8 |
| Chaguzi | Chuki ya kulehemu |
| Jedwali la mlalo | |
| Kiwekaji cha majimaji chenye mhimili 3 |
✧ Chapa ya Vipuri
Kwa biashara ya kimataifa, Weldsuccess hutumia chapa yote maarufu ya vipuri ili kuhakikisha vizungushio vya kulehemu vinadumu kwa muda mrefu. Hata vipuri vikiwa vimevunjika baada ya miaka mingi baadaye, mtumiaji wa mwisho pia anaweza kubadilisha vipuri kwa urahisi katika soko la ndani.
1. Kibadilishaji masafa kinatoka kwa chapa ya Damfoss.
2.Motor inatoka kwa chapa ya Invertek au ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kwa kawaida kiwekaji cha kulehemu chenye kisanduku cha kudhibiti kwa mkono na swichi ya mguu.
2. Sanduku la mkono mmoja, mfanyakazi anaweza kudhibiti kazi za Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Nyuma, Kusimamisha Dharura, na pia kuwa na onyesho la kasi ya mzunguko na taa za umeme.
3. Kabati lote la umeme la kiwekaji cha kulehemu lililotengenezwa na Weldsuccess Ltd yenyewe. Vipengele vikuu vya umeme vyote vinatoka Schneider.
4. Wakati mwingine tulifanya kiwekaji cha kulehemu kwa kutumia kidhibiti cha PLC na sanduku za gia za RV, ambazo zinaweza kutumika pamoja na roboti pia.
✧ Maendeleo ya Uzalishaji
WELDSUCCESS kama mtengenezaji, tunazalisha vizungushio vya kulehemu kutoka kwa sahani asilia za chuma za kukata, kulehemu, matibabu ya kiufundi, mashimo ya kuchimba visima, kusanyiko, uchoraji na majaribio ya mwisho.
Kwa njia hii, tutadhibiti mchakato wote wa uzalishaji chini ya mfumo wetu wa usimamizi wa ubora wa ISO 9001:2015. Na kuhakikisha mteja wetu anapokea bidhaa zenye ubora wa hali ya juu.
✧ Miradi Iliyotangulia








