Kizungushio cha Kuchomea cha Hydraulic 20 T kwa ajili ya Minara ya Upepo
✧ Utangulizi
1. Vizungushi vya kulehemu vya hidrati hurekebishwa kwa silinda ya mafuta kwa ajili ya kulehemu mabomba kadhaa moja pamoja.
2. Weka kizungushio cha kulehemu kwa kutumia mfumo wa kukunja juu/chini kwa kutumia kidhibiti cha mkono kisichotumia waya wakati wa kulehemu kitako.
3. Vizungushio vya kulehemu vinavyorekebisha mlalo vinapatikana pia kwa kulehemu kitako.
4. Weka vizungushio vya kulehemu kwa kutumia mfumo wa kuzungusha majimaji lakini ukizungusha kwa kutumia kizibao pekee.
5. Kutumia pamoja na kizungushio cha kulehemu kinachojipangilia au vizungushio vya kawaida vya kulehemu pamoja.
6. Kizungushio cha kulehemu cha majimaji chenye mfumo wa kuzungusha, kinachofaa vizungushio vya kulehemu kwa kutumia kidhibiti cha mkono kisichotumia waya.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | Roller ya Kulehemu ya FT-20T |
| Uwezo wa Kupakia | Upeo wa tani 10*2 |
| Rekebisha Njia | Marekebisho ya bolt |
| Marekebisho ya majimaji | Juu/Chini |
| Kipenyo cha Chombo | 500~3500mm |
| Nguvu ya Mota | 2*1.1kw |
| Njia ya kusafiri | Kusafiri kwa mikono na kufuli |
| Magurudumu ya roller | PU |
| Ukubwa wa roller | Ø400*200mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kisanduku cha mkono kisichotumia waya |
| Rangi | Imebinafsishwa |
| Dhamana | Mwaka mmoja |
| Uthibitishaji | CE |
✧ Kipengele
1. Sehemu zote mbili zina uwezo wa kurekebisha vipimo vingi bila malipo.
2. Kazi ya marekebisho ni rahisi zaidi na inaweza kutoshea aina tofauti za hali ya mshono wa kulehemu.
3. Gurudumu la V la majimaji hurahisisha mwendo wa mhimili wa mnara.
4. Inaweza kuboresha sana ufanisi wa kufanya kazi kwa unene mwembamba wa ukuta na uzalishaji mkubwa wa kipenyo cha bomba.
5. Kizungushio cha Kutoshea cha Hydraulic kina kizungushio cha kuhama kinachoweza kurekebishwa cha 3D, kituo cha kufanya kazi cha majimaji chenye udhibiti mzuri.
6. Msingi wa rotator umetengenezwa kwa sahani iliyounganishwa, yenye nguvu ya juu ili kuhakikisha hakuna mkunjo unaotokea kwa muda.
7. Msingi wa mzunguko na uboaji ni mchakato uliopachikwa ili kuhakikisha mzunguko sahihi wa rola.
✧ Chapa ya Vipuri
1. Kiendeshi cha Masafa Yanayobadilika kinatoka kwa chapa ya Danfoss / Schneider.
2. Motors za mzunguko na tilring ni chapa ya Invertek / ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
Vipuri vyote vinaweza kubadilishwa kwa urahisi katika soko la ndani la mtumiaji wa mwisho.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti cha mkono wa mbali chenye onyesho la kasi ya mzunguko, Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Kurudi Nyuma, Kuinama Juu, Kuinama Chini, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
4. Pia tunaongeza kitufe kimoja cha ziada cha kusimamisha dharura upande wa mwili wa mashine, hii itahakikisha kazi inaweza kusimamisha mashine kwa mara ya kwanza mara tu ajali yoyote itakapotokea.
5. Mfumo wetu wote wa udhibiti kwa idhini ya CE kwa soko la Ulaya.
✧ Miradi Iliyotangulia









