Kizungushio cha Kawaida cha Kuunganisha Hydraulic 100T kwa Kuunganisha Kitako cha Bomba
✧ Utangulizi
1. Kizungushio cha Kuunganisha cha Fit Up ni aina ya mbinu ya kulehemu inayozunguka, ambayo hutumika kwa kizungushio cha kulehemu cha fit-up na sehemu ya kulehemu ya mzunguko.
2. Imeangaziwa na marekebisho ya boliti, na kuifanya ifae kwa kulehemu kitako cha bomba.
3. Uwezo wa juu zaidi unaweza kufikia hadi 40T, na imewekwa na kisanduku cha kudhibiti kisichotumia waya/kidhibiti cha mbali, na kuifanya iwe rahisi zaidi kufanya kazi.
4. Kizungushi hiki cha Kuunganisha Ulehemu kimeundwa kwa ajili ya mchakato sahihi wa kulehemu, ni rahisi kuendesha na kinaweza kurekebishwa kwa usahihi kwa mahitaji tofauti ya kulehemu.
5. Ina usahihi na uthabiti wa hali ya juu, pamoja na utendaji bora wa kulehemu. Pia ina vifaa vya usalama ili kuhakikisha usalama katika mchakato wa kulehemu.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | Roller ya Kulehemu ya FT-100 |
| Uwezo wa Kupakia | Upeo wa tani 50*2 |
| Rekebisha Njia | Marekebisho ya bolt |
| Marekebisho ya majimaji | Juu/Chini |
| Kipenyo cha Chombo | 800~5000mm |
| Nguvu ya Mota | 2*2.22kw |
| Njia ya kusafiri | Kusafiri kwa mikono na kufuli |
| Magurudumu ya roller | PU |
| Ukubwa wa roller | Ø500*300mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kisanduku cha mkono kisichotumia waya |
| Rangi | Imebinafsishwa |
| Dhamana | Mwaka mmoja |
✧ Kipengele
1. Sehemu zote mbili zina uwezo wa bure wa kurekebisha vipimo vingi
2. Kazi ya marekebisho ni rahisi zaidi na inaweza kutoshea aina tofauti za hali ya mshono wa kulehemu
3. Gurudumu la V la majimaji hurahisisha mwendo wa mhimili wa mnara
4. Inaweza kuboresha sana ufanisi wa kufanya kazi kwa unene mwembamba wa ukuta na uzalishaji mkubwa wa kipenyo cha bomba
5. Kizungushio cha Kutoshea kwa Majimaji kina kizungushio cha kuhama kinachoweza kurekebishwa cha 3D, kituo cha kufanya kazi cha majimaji chenye udhibiti mzuri
6. Msingi wa rotator umetengenezwa kwa sahani iliyounganishwa, yenye nguvu ya juu ili kuhakikisha hakuna mkunjo unaotokea kwa muda fulani
7. Msingi wa Rotator na boring ni mchakato uliopachikwa ili kuhakikisha mzunguko sahihi wa roller
✧ Chapa ya Vipuri
1. Kiendeshi cha Masafa Yanayobadilika kinatoka kwa chapa ya Danfoss / Schneider.
2. Motors za mzunguko na tilring ni chapa ya Invertek / ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
Vipuri vyote vinaweza kubadilishwa kwa urahisi katika soko la ndani la mtumiaji wa mwisho.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti cha mkono wa mbali chenye onyesho la kasi ya mzunguko, Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Kurudi Nyuma, Kuinama Juu, Kuinama Chini, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
4. Pia tunaongeza kitufe kimoja cha ziada cha kusimamisha dharura upande wa mwili wa mashine, hii itahakikisha kazi inaweza kusimamisha mashine kwa mara ya kwanza mara tu ajali yoyote itakapotokea.
5. Mfumo wetu wote wa udhibiti kwa idhini ya CE kwa soko la Ulaya.
✧ Miradi Iliyotangulia











