Vigae vya Roller za Kulehemu za Bomba Nzito za 300T Zenye Marekebisho ya Bolt
✧ Utangulizi
1. Kizungushio cha kawaida kina kitengo kimoja cha kizungushio cha kuendesha gari chenye mota, kitengo kimoja cha kugeuza kisichotumia tundu, msingi wa fremu ya chuma, na mfumo wa kudhibiti umeme.
2. Kifaa chote cha kuendesha na cha kutofanya kazi chenye magurudumu ya roller ya nyenzo za PU, kitahakikisha matumizi yake yanadumu kwa muda mrefu.
3. Magurudumu ya roller ya nyenzo za chuma yanapatikana kwa ombi maalum.
4. Magurudumu yote ya PU au gurudumu la Chuma yatarekebishwa kwa boliti za daraja la 12.9 kwa msingi.
5. Kisanduku cha kudhibiti kwa mkono wa mbali chenye vitendaji vya Kugeuka Mbele, Kugeuza Nyuma, Onyesho la kasi ya Kugeuka, Sitisha, E-stop na Rudisha Upya.
6. Kwa roli hizi za kulehemu zenye kazi nzito, pia tunatoa kisanduku cha kudhibiti cha mkono kisichotumia waya katika kipokezi cha mawimbi cha umbali wa mita 30.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | Roller ya Kulehemu ya CR-300 |
| Uwezo wa Kugeuza | Upeo wa tani 300 |
| Uwezo wa Kupakia-Kiendeshi | Upeo wa tani 150 |
| Uwezo wa Kupakia-Kizuizi | Upeo wa tani 150 |
| Ukubwa wa chombo | 1000~6000mm |
| Rekebisha Njia | Marekebisho ya bolt |
| Nguvu ya Mzunguko wa Mota | 2*5.5 KW |
| Kasi ya Mzunguko | 100-1000mm/dakika |
| Udhibiti wa kasi | Kiendeshi cha masafa yanayobadilika |
| Magurudumu ya roller | Nyenzo ya Chuma |
| Ukubwa wa roller | Ø700*300mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya udhibiti wa mbali ya mita 15 |
| Rangi | Imebinafsishwa |
| Dhamana | Mwaka mmoja |
| Uthibitishaji | CE |
✧ Kipengele
1. Bidhaa ya roli za kulehemu bomba ina mfululizo tofauti, tuseme, aina za kujipanga, zinazoweza kurekebishwa, gari, aina za kuinamisha na aina za kuzuia kuteleza.
2. Kifaa cha kulehemu cha bomba cha kawaida kinaweza kutumika kwa kipenyo tofauti cha kazi, kwa kurekebisha umbali wa katikati wa roli, kupitia mashimo yaliyohifadhiwa ya skrubu au skrubu ya risasi.
3. Inategemea matumizi tofauti, uso wa roller una aina tatu, PU/MPIRA/GURUDUMU LA CHUMA.
4. Viroli vya kulehemu bomba hutumika hasa kwa ajili ya kulehemu bomba, kung'arisha roll za tanki, kugeuza roller uchoraji na kukusanyika roll za kugeuza tanki za ganda la roller la silinda.
5. Mashine ya kulehemu ya kuzungusha roller ya bomba inaweza kudhibiti pamoja na vifaa vingine.
✧ Chapa ya Vipuri
1. Kiendeshi cha Masafa Yanayobadilika kinatoka kwa chapa ya Danfoss / Schneider.
2. Motors za mzunguko na tilring ni chapa ya Invertek / ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
Vipuri vyote vinaweza kubadilishwa kwa urahisi katika soko la ndani la mtumiaji wa mwisho.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti cha mkono wa mbali chenye onyesho la kasi ya mzunguko, Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Kurudi Nyuma, Kuinama Juu, Kuinama Chini, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
4. Pia tunaongeza kitufe kimoja cha ziada cha kusimamisha dharura upande wa mwili wa mashine, hii itahakikisha kazi inaweza kusimamisha mashine kwa mara ya kwanza mara tu ajali yoyote itakapotokea.
5. Mfumo wetu wote wa udhibiti kwa idhini ya CE kwa soko la Ulaya.
✧ Miradi Iliyotangulia











