Vipuri vya Kulehemu vya Boliti vya CR-40
✧ Utangulizi
1. Kiendeshi kimoja na kifaa kimoja cha kutolea moshi vimefungwa pamoja.
2. Udhibiti wa mkono wa mbali na kanyagio cha mguu.
3. Marekebisho ya boliti kwa vyombo tofauti vya kipenyo.
4. Kasi isiyoweza kubadilishwa ya sehemu inayoendeshwa bila hatua.
5. Kasi ya mzunguko wa gari katika usomaji wa kidijitali.
6. Vipengele vya kielektroniki vya daraja la juu kutoka Schneider.
7.100% mpya kutoka kwa mtengenezaji asili
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | Roller ya Kulehemu ya CR-40 |
| Uwezo wa Kugeuza | Upeo wa tani 40 |
| Uwezo wa Kupakia-Kiendeshi | Upeo wa tani 20 |
| Uwezo wa Kupakia-Kizuizi | Upeo wa tani 20 |
| Ukubwa wa chombo | 500~4500mm |
| Rekebisha Njia | Marekebisho ya bolt |
| Nguvu ya Mzunguko wa Mota | 2*1.5 KW |
| Kasi ya Mzunguko | 100-1000mm/dakika |
| Udhibiti wa kasi | Kiendeshi cha masafa yanayobadilika |
| Magurudumu ya roller | Nyenzo ya Chuma |
| Ukubwa wa roller | Ø500*200mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya udhibiti wa mbali ya mita 15 |
| Rangi | Imebinafsishwa |
| Dhamana | Mwaka mmoja |
| Uthibitishaji | CE |
✧ Kipengele
1. Nafasi ya roli inayoweza kurekebishwa inasaidia sana katika kurekebisha roli kati ya sehemu kuu ya mwili ili roli zenye kipenyo tofauti ziweze kurekebishwa juu ya roli zile zile bila hata kununua roli nyingine ya bomba la ukubwa mwingine.
2. Uchambuzi wa msongo wa mawazo umefanywa kwenye mwili mgumu kwa ajili ya kupima uwezo wa mzigo wa fremu ambayo uzito wa mabomba hutegemea.
3. Roli za polyurethane zinatumika katika bidhaa hii kwa sababu roli za polyurethane hazizimiki uzito na zinaweza kulinda uso wa mabomba kutokana na kukwaruzwa wakati wa kuviringisha.
4. Utaratibu wa pini hutumika kubandika roli za polyurethane kwenye fremu kuu.
5. Kisima kinachoweza kurekebishwa hutumika kurekebisha urefu wa Fremu Imara kulingana na hitaji na mahitaji ya kulehemu bomba na kulingana na kiwango cha faraja cha fundi kulehemu ili iweze kutoa uthabiti wa hali ya juu.
✧ Chapa ya Vipuri
1. Kiendeshi cha Masafa Yanayobadilika kinatoka kwa chapa ya Danfoss / Schneider.
2. Motors za mzunguko na tilring ni chapa ya Invertek / ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
Vipuri vyote vinaweza kubadilishwa kwa urahisi katika soko la ndani la mtumiaji wa mwisho.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti cha mkono wa mbali chenye onyesho la kasi ya mzunguko, Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Kurudi Nyuma, Kuinama Juu, Kuinama Chini, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
4. Pia tunaongeza kitufe kimoja cha ziada cha kusimamisha dharura upande wa mwili wa mashine, hii itahakikisha kazi inaweza kusimamisha mashine kwa mara ya kwanza mara tu ajali yoyote itakapotokea.
5. Mfumo wetu wote wa udhibiti kwa idhini ya CE kwa soko la Ulaya.
✧ Miradi Iliyotangulia










