Kifaa cha Kupozea cha Hydraulic cha Bomba Kinachobeba Mzigo Mzito Wenye Kipenyo cha Jedwali cha 1000mm
✧ Utangulizi
1. Mashine hii hutumika kurahisisha kulehemu, inaweza kuunganishwa na mashine ya kulehemu, kulehemu kudanganywa
2. Kifaa cha kuweka nafasi kinaegemea kutoka 0 hadi 120°, kikizunguka 360° kwa kutumia VFD.
3. Kiwango cha volteji ni 380V-3PH-50HZ, lakini tunaweza kutengeneza 110-575V kulingana na mahitaji yako
4. Hufanya kazi ya kufanyia kazi iwe katika nafasi nzuri ya kulehemu.
5. Inathibitisha ubora wa kulehemu na hupunguza kazi ya kulehemu na kuboresha tija.
6. Kiwekaji cha kuegemea cha gia ya umeme chenye mfuatano wa kuegemea wa 0-90°
7. Kidhibiti cha mkono cha mbali na kanyagio cha mguu.
8. Kasi isiyoweza kurekebishwa ya mzunguko wa meza bila hatua
9. 100% mpya kutoka kwa mtengenezaji asili
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | AHVPE-20 |
| Uwezo wa Kugeuza | Upeo wa kilo 2000 |
| Kipenyo cha meza | 1000 mm |
| Njia ya kuinua | Silinda ya majimaji |
| Silinda ya kuinua | Silinda moja |
| Kiharusi cha katikati cha kuinua | 600~1470 mm |
| Njia ya mzunguko | Injini 1.5 KW |
| Njia ya kuinamisha | Silinda ya majimaji |
| Silinda inayoinama | Silinda moja |
| Pembe ya kuinamisha | 0~90° |
| Njia ya kudhibiti | Udhibiti wa mkono wa mbali |
| Kubadilisha mguu | Ndiyo |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya udhibiti wa mbali ya mita 8 |
| Rangi | Imebinafsishwa |
| Dhamana | Mwaka mmoja |
| Chaguzi | Chuki ya kulehemu |
| Jedwali la mlalo | |
| Kiwekaji cha majimaji chenye mhimili 3 |
✧ Chapa ya Vipuri
Kwa biashara ya kimataifa, Weldsuccess hutumia chapa yote maarufu ya vipuri ili kuhakikisha vizungushio vya kulehemu vinadumu kwa muda mrefu. Hata vipuri vikiwa vimevunjika baada ya miaka mingi baadaye, mtumiaji wa mwisho pia anaweza kubadilisha vipuri kwa urahisi katika soko la ndani.
1. Kibadilishaji masafa kinatoka kwa chapa ya Damfoss.
2.Motor inatoka kwa chapa ya Invertek au ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kwa kawaida kiwekaji cha kulehemu chenye kisanduku cha kudhibiti kwa mkono na swichi ya mguu.
2. Sanduku la mkono mmoja, mfanyakazi anaweza kudhibiti kazi za Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Nyuma, Kusimamisha Dharura, na pia kuwa na onyesho la kasi ya mzunguko na taa za umeme.
3. Kabati lote la umeme la kiwekaji cha kulehemu lililotengenezwa na Weldsuccess Ltd yenyewe. Vipengele vikuu vya umeme vyote vinatoka Schneider.
4. Wakati mwingine tulifanya kiwekaji cha kulehemu kwa kutumia kidhibiti cha PLC na sanduku za gia za RV, ambazo zinaweza kutumika pamoja na roboti pia.
✧ Maendeleo ya Uzalishaji
WELDSUCCESS kama mtengenezaji, tunazalisha vizungushio vya kulehemu kutoka kwa sahani asilia za chuma za kukata, kulehemu, matibabu ya kiufundi, mashimo ya kuchimba visima, kusanyiko, uchoraji na majaribio ya mwisho.
Kwa njia hii, tutadhibiti mchakato wote wa uzalishaji chini ya mfumo wetu wa usimamizi wa ubora wa ISO 9001:2015. Na kuhakikisha mteja wetu anapokea bidhaa zenye ubora wa hali ya juu.
✧ Miradi Iliyotangulia











