Roller ya Kawaida ya Kulehemu ya CR- 800T Kwa Kitako cha Bomba Chenye Marekebisho ya Bolt
✧ Utangulizi
1. Vizungushi vyetu vya kulehemu bomba hufunga roli moja ya kipande cha kuendesha na roli moja ya kipande cha idler pamoja kama seti moja inauzwa.
2. Kasi ya mzunguko wa kiendeshi cha tangi letu la kurekebisha rolls iko katika usomaji wa kidijitali.
3. Vipengele vya elektroniki vya daraja la juu kutoka Schneider ili kuhakikisha matumizi ya muda mrefu
4. Kidhibiti cha mkono cha mbali, Kidhibiti cha mkono cha redio na kidhibiti cha kanyagio cha mguu vyote vinapatikana.
5.100% mpya kutoka kwa mtengenezaji asili
6. Ikiwa urefu wa bomba lako moja ni zaidi ya mita 8, tunapendekeza uchague roli moja ya kuendesha na roli mbili za kushikilia.
✧ Vipimo Vikuu
| Mfano | Roller ya Kulehemu ya CR-800 |
| Uwezo wa Kugeuza | Upeo wa Tani 800 |
| Uwezo wa Kupakia-Kiendeshi | Upeo wa tani 400 |
| Uwezo wa Kupakia-Kizuizi | Upeo wa tani 400 |
| Ukubwa wa chombo | 1200~8500mm |
| Rekebisha Njia | Marekebisho ya bolt |
| Nguvu ya Mzunguko wa Mota | 2*15KW |
| Kasi ya Mzunguko | 100-1000mm/dakika |
| Udhibiti wa kasi | Kiendeshi cha masafa yanayobadilika |
| Magurudumu ya roller | Nyenzo ya Chuma |
| Ukubwa wa roller | Ø800*400mm |
| Volti | 380V±10% 50Hz 3Phase |
| Mfumo wa udhibiti | Kebo ya udhibiti wa mbali ya mita 15 |
| Rangi | Imebinafsishwa |
| Dhamana | Mwaka mmoja |
| Uthibitishaji | CE |
✧ Kipengele
1. Bidhaa ya roli za kulehemu bomba ina mfululizo tofauti, tuseme, aina za kujipanga, zinazoweza kurekebishwa, gari, aina za kuinamisha na aina za kuzuia kuteleza.
2. Kifaa cha kulehemu cha bomba cha kawaida kinaweza kutumika kwa kipenyo tofauti cha kazi, kwa kurekebisha umbali wa katikati wa roli, kupitia mashimo yaliyohifadhiwa ya skrubu au skrubu ya risasi.
3. Inategemea matumizi tofauti, uso wa roller una aina tatu, PU/MPIRA/GURUDUMU LA CHUMA.
4. Viroli vya kulehemu bomba hutumika hasa kwa ajili ya kulehemu bomba, kung'arisha roll za tanki, kugeuza roller uchoraji na kukusanyika roll za kugeuza tanki za ganda la roller la silinda.
5. Mashine ya kulehemu ya kuzungusha roller ya bomba inaweza kudhibiti pamoja na vifaa vingine.
✧ Chapa ya Vipuri
1. Kiendeshi cha Masafa Yanayobadilika kinatoka kwa chapa ya Danfoss / Schneider.
2. Motors za mzunguko na tilring ni chapa ya Invertek / ABB.
3. Vipengele vya umeme ni chapa ya Schneider.
Vipuri vyote vinaweza kubadilishwa kwa urahisi katika soko la ndani la mtumiaji wa mwisho.
✧ Mfumo wa Udhibiti
1. Kisanduku cha kudhibiti cha mkono wa mbali chenye onyesho la kasi ya mzunguko, Mzunguko Mbele, Mzunguko wa Kurudi Nyuma, Kuinama Juu, Kuinama Chini, Taa za Nguvu na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
2. Kabati kuu la umeme lenye swichi ya umeme, Taa za Umeme, Kengele, Vipengee vya Kuweka Upya na Vipengee vya Kusimamisha Dharura.
3.Pedali ya mguu ili kudhibiti mwelekeo wa mzunguko.
4. Pia tunaongeza kitufe kimoja cha ziada cha kusimamisha dharura upande wa mwili wa mashine, hii itahakikisha kazi inaweza kusimamisha mashine kwa mara ya kwanza mara tu ajali yoyote itakapotokea.
5. Mfumo wetu wote wa udhibiti kwa idhini ya CE kwa soko la Ulaya.
✧ Miradi Iliyotangulia










